Con lắc đơn đặt tại nơi có g = 9,8m/s^2. Chu kì dao động là T = 4 (s). Tính chiều dài con lắc
Con lắc đơn đặt tại nơi có g=9,8m/s^2
a/ chu kì dao động là T= 4 (s) . Tính chiều dài con lắc
b/ tăng chiều dài thêm 1,125 lần . Chu kì là bao nhiêu ?
c/ thêm chiều dài 1 m . Chu kì là bao nhiêu?