Mẹ mua 7kg gạo nếp, mỗi kg giá 21 500 đồng và 9kg gạo tẻ , mỗi kg giá 15 500 đồng .Hỏi mẹ phải trả tất cả bao nhiêu tiền ?
Đăng ký qua Facebook hoặc Google: