ᴾᴿᴼシ̳I am♕̳S̳̳p̳̳e̳̳e̳̳d̳♕̳c̳̳u̳̳b̳̳e̳̳r̳⁀ᶦᵈᵒᶫ ☠️
|
Chat Online
12/07/2021 17:10:01
Toán học - Lớp 5
|
Toán học
|
Lớp 5
Mua 1 kg gạo tẻ và 1 kg gạo nếp hết 14500 đồng
[ Nhấp vào hình ảnh để phóng to, xoay ảnh ]
mik ko cần bài 6 đâu
các bn chỉ cần lm bài 7,8vs10 thui nhé
Bài tập đã có
2
trả lời, xem
2
trả lời ...
|
Chính sách thưởng
|
Quy chế giải bài tập
Không chấp nhận
lời giải copy từ Trợ lý ảo / ChatGPT. Phát hiện 1 câu cũng sẽ bị xóa tài khoản và không được thưởng
Đăng ký tài khoản
để nhận
Giải thưởng
khi trả lời bài tập.
Đăng ký tài khoản để có thể trả lời bài tập này!
Đăng ký qua Facebook hoặc Google:
Hoặc lựa chọn:
Đăng ký bằng email, điện thoại
Đăng nhập bằng email, điện thoại
Lazi.vn