Khối lớp Bốn có 5 lớp,mỗi lớp có 35 bạn. Nếu mỗi bạn cần mua 11 quyển vở và mỗi quyển có giá 5000 đồng thì cần bao nhiêu tiền để mua đủ số vở cho cả khối lớp Bốn?
Mình sẽ có thêm qua nếu bạn nào nhanh tay nhất nha
Đăng ký qua Facebook hoặc Google: