Mỗi kg gạo tẻ giá 12 000 đồng, mỗi kg gạo nếp giá 25 000 đồng. hỏi nếu mua 3 kg gạo tẻ và 3 kg gạo nếp thì hết tất cả bao nhiêu tiền
mỗi kg gạo tẻ giá 12 000 đồng,mỗi kg gạo nếp giá 25 000 đồng.hỏi nếu mua 3 kg gạo tẻ và 3 kg gạo nếp thì hết tất cả bao nhiêu tiền ? ( giải bằng 2 cách )