Một người mua 2 gói kẹo và 5 gói bánh hết 26k. Lần khác người đó lại mua 2 gói kẹo và 9 gói bánh hết 42k. Tính giá tiền mỗi loại?
Một người mua 2 gói kẹo và 5 gói bánh hết 26k. Lần khác người đó lại mua 2 gói kẹo và 9 gói bánh hết 42k. Tính giá tiền mỗi loại?