Bài tập  /  Bài đang cần trả lời

Một ô tô chạy với vận tốc 45,2 km/giờ. Tính quãng đường chạy được của ô tô trong 3 giờ

Một ô tô chạy với vận tốc 45,2 km/giờ. Tính quãng đường chạy được của ô tô
trong 3 giờ .
2 Xem trả lời
Hỏi chi tiết
287
1
1
Trần Dương
03/05/2022 09:43:28
+5đ tặng

Quãng đường chạy được của ô tô đó trong 33 giờ là:

45,2×3=135,6(km)45,2×3=135,6(km)

Đáp số: 135,6km

Mở khóa để xem toàn bộ nội dung trả lời

(?)
Bạn đã đạt đến giới hạn của mình. Bằng cách Đăng ký tài khoản, bạn có thể xem toàn bộ nội dung trả lời
Cải thiện điểm số của bạn bằng cách đăng ký tài khoản Lazi.
Xem toàn bộ các câu trả lời, chat trực tiếp 1:1 với đội ngũ Gia sư Lazi bằng cách Đăng nhập tài khoản ngay bây giờ
Tôi đã có tài khoản? Đăng nhập
2
0
Ngọc Linh
03/05/2022 09:43:51
+4đ tặng
quãng đường chạy được của ô tô trong 3 giờ là:
45,2 x 3 = 135,6 (km)
đáp số: 135,6 km

Bạn hỏi - Lazi trả lời

Bạn muốn biết điều gì?

GỬI CÂU HỎI
Học tập không giới hạn cùng học sinh cả nước và AI, sôi động, tích cực, trải nghiệm

Hôm nay bạn thế nào? Hãy nhấp vào một lựa chọn, nếu may mắn bạn sẽ được tặng 50.000 xu từ Lazi

Vui Buồn Bình thường
×
Trợ lý ảo Trợ lý ảo
Gửi câu hỏi
×